
JAMHURI YA
MUUNGANO
WA TANZANIA

MAWASILIANO KWA WOTE

www.ucsaf.go.tz

Habari
Vituo vya TEHAMA kwa 
jamii kutengeneza ajira

 Vimejengwa na 
UCSAF Visiwani 
Zanzibar
Jumla ya wakazi 3,708 
Visiwani Zanzibar, wengi wao 
wakiwa vijana wamepata 
elimu ya kutumia Teknolojia 
ya Habari na Mawasiliano 
inayotolewa katika vituo 
vilivyojengwa na Mfuko 
wa Mawasiliano kwa Wote 
(UCSAF) visiwani humo.

Taarifa hiyo ni kwa mujibu 
wa Mkurugenzi wa 
Mawasiliano Wizara ya 
Ujenzi, Mawasiliano na 
Uchukuzi (SMZ) Dkt Mzee 
Mndewa, ambaye amesema, 
ni muhimu kuwajengea 
uwezo wananchi hasa vijana 
ili kuendana na kasi ya 
mabadiliko ya kidigitali.

Vijana wenye uelewa 
wa TEHAMA hujitolea 
kufundisha wenzao, elimu 
ambayo imewasaidia kujiajiri 
kwa kufungua sehemu za 
kutoa huduma za kuprinti, 
photocopy, na kutengeneza 
kadi kwa kutumia program 
za kompyuta kama vile 
Microsoft Word, Adobe 
na Publisher.

Hutolewa na Kitengo cha Habari na Mawasiliano - UCSAF
Tupigie Bure 0800 110 700 (Huduma kwa Wateja) 

DODOMA - TANZANIA
Jumatatu, Aprili 17, 2023


